Tuyến xe bus đi Công viên Cầu Giấy
Tuyến xe bus đi Công viên Cầu Giấy có xe 39, 51, 85
Tuyến xe bus đi Công viên Cầu Giấy số 51: Trần Khánh Dư - CV Cầu Giấy
5h00 - 21h00
10-15 phút/chuyến
Lượt đi:
Bãi đỗ xe Trần Khánh Dư - Nguyễn Khoái - Dốc Vĩnh Tuy - Minh Khai - Lạc Trung - Thanh Nhàn - Võ Thị Sáu - Đại Cồ Việt - Đào Duy Anh - Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc - Tây Sơn - Thái Thịnh - Láng Hạ - Quay đầu tại gầm cầu vượt Láng Hạ - Láng Hạ - Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại gầm cầu vượt Nguyễn Chí Thanh - Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Khu đô thị Trung Yên - Vũ Phạm Hàm - Trung Kính- Trần Thái Tông - Duy Tân - CV Cầu Giấy
Lượt về:
CV Cầu Giấy - Duy Tân - Trần Thái Tông - - Trung Kính - Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại Cục Tần số - Trần Duy Hưng - Hoàng Đạo Thúy - Lê Văn Lương - Láng Hạ - Thái Thịnh - Tây Sơn - Chùa Bộc - Phạm Ngọc Thạch - Đào Duy Anh - Đại Cồ Việt - Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn - Lạc Trung - Minh Khai - Dốc Vĩnh Tuy - Nguyễn Khoái - Bãi đỗ xe Trần Khánh Dư
Tuyến xe bus đi Công viên Cầu Giấy số 85: Công viên Nghĩa Đô – Khu đô thị Văn Phú
- Điểm đầu cuối:
▪ Đầu A: Công viên Nghĩa Đô (đường Nguyễn Văn Huyên)
▪ Đầu B: Khu đô thị Văn Phú (cạnh Mê Linh Plaza Hà Đông)
- Lộ trình tuyến:
Chiều đi:
Công viên Nghĩa Đô – Nguyễn Văn Huyên – Nguyễn Khánh Toàn – Trần Đăng Ninh – Cầu Giấy – Dịch Vọng – Thành Thái – đường ven công viên Cầu Giấy – Dương Đình Nghệ – Trung Kính – Mạc Thái Tổ - Nguyễn Chánh – Hoàng Minh Giám – Lê Văn Lương – Tố Hữu – Mỗ Lao – Nguyễn Văn Lộc – Trần Phú (Hà Đông) – quay đầu tại điểm mở đối diện BigC Hà Đông – Nguyễn Khuyến (Hà Đông) – đường 19/5 – Tô Hiệu – khu đô thị Văn Phú (Mê Linh Plaza Hà Đông).
Chiều về:
Khu đô thị Văn Phú (Mê Linh Plaza Hà Đông) – đường nội bộ khu đô thị Văn Phú (đia qua BV CA thành phố, cổng 3 tòa nhà Victoria Văn Phú) – đường ven công cây xanh Văn Phú – đường ven khu đô thị Huyndai Hillstate – Tô Hiệu (Hà Đông) – đường 19/5 – Nguyễn Khuyến (Hà Đông) – Trần Phú (Hà Đông) – Nguyễn Văn Lộc – Mỗ Lao – Tố Hữu – Lê Văn Lương – Hoàng Minh Giám – Nguyễn Chánh – Mạc Thái Tổ – Trung Kính – Dương Đình Nghệ – đường ven công viên Cầu Giấy – Thành Thái – Trần Quý Kiên kéo dài (ngõ 337 Cầu Giấy) – Cầu Giấy – Trần Đăng Ninh – Nguyễn Văn Huyên – công viên Nghĩa Đô.
Tuyến xe bus đi Công viên Cầu Giấy số 39: Công viên Nghĩa Đô - Tứ Hiệp (BV Nội Tiết TW)
5h00 - 21h00
8- 15 phút/chuyến
Lượt đi:
Công viên Nghĩa Đô - Nguyễn Văn Huyên - Nguyễn Khánh Toàn - Trần Đăng Ninh - Nguyễn Phong Sắc - Trần Thái Tông - Tôn Thất Thuyết - Phạm Hùng - Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - Phùng Hưng (Hà Đông) - Đường Cầu Bươu - Đường 70 - Phan Trọng Tuệ - Ngọc Hồi - Đường vào bệnh viện nội tiết trung ương cơ sở Tứ Hiệp - Tứ Hiệp (đối diện cổng Bệnh viện Nội Tiết trung ương cơ sở Tứ Hiệp).
Lượt về:
Tứ Hiệp (đối diện cổng Bệnh viện Nội Tiết trung ương cơ sở Tứ Hiệp) - Đường vào bệnh viện nội tiết trung ương cơ sở Tứ Hiệp - Ngọc Hồi -Quay đầu tại cổng công ty cơ khí điện Thủy Lợi - Ngọc Hồi - Phan Trọng Tuệ - Đường 70 - Đường Cầu Bươu - Phùng Hưng (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Khuất Duy Tiến - Phạm Hùng - Tôn Thất Thuyết - Trần Thái Tông - Nguyễn Phong Sắc - Trần Đăng Ninh - Nguyễn Khánh Toàn - Nguyễn Văn Huyên - Công viên Nghĩa Đô
-
Tuyến xe bus đi Khu đô thị Linh Đàm
-
Tuyến xe bus đi Đại học Quốc gia Hồ Chí Minh